Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, tatitzo ni jf au ni itv na tbc???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Mar 16, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni muda sasa nimekua nikitatilia kwa kina habari mbalimbali hapa jamiiforum na baadae jioni huwa naangalia kwenye vyombo balimbali vya habari ili kujirithisha,likini tangu uchagzi wa arumeru umeanza nimejionea tofauti kubwe sana ya habari na kupata maswali megi bila majibu.
    MF:jana habari zilizokuwa humu jamvini kuhusu CHADEMA na CCM ni tofauti na vyombo vingine vya habari.wakati CHADEMA ikisifiwa humu jamvini kwa idadi ya watu waliohudhiria kuwa ni wengi sana na kuwa ccm ilikosa watu na wengine kusema hata 50 Hawafuki,habari za tv's zilionyesha kunyume chake tena kwa tofauti kubwa sana.Je shida iko kwa maripota wetu hapa JF au kweye tv's?
    au unashauri nini kifanyike ili tuweze kwenda sambamba?
    (naomba msinielewe vibaya nikwa nia njema tu.)
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    TBC walichakachua picha ya jana..walichanganya pcha za igunga mwaka jana siku ya ufunguzi wa kampeni...
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kumbuka hizi TV ni za CCM na camera man lazima apige picha upande upande na pembezoni mwa mkusanyiko wa mikutano ya chadema ili ionekane hakuna watu. na upande wa mikutano ya CCM anakaa kati kati ya kakundi ka watu wachache waliosombwa na fuso ionekane wako wengi. So nomba utumie reference ya picha za humu ambazo mostly zinapigwa na simu ambazo hazijachakachuliwa studio.

    Najua nimeshakuelimisha hapo labda ujitie kichwa ngumu.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    We tafakari mwenyewe alafu utapata jibu.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu utaumiza kichwa bure. Hujui kwamba JF ni tawi la FREEMEDIA? wapiga kura wengi wa CHADEMA wako JF na kura wanapiga kwa majungu. Ni tv gani sasa inayoonesha vizuri habari za Arumeru ? Watuambie. Halafu kama itv na tbc1 hawarushi habari kuna madhara gani kama wananchi wa Arumeru wenyewe wanamjua mbunge wao watakayemchagua.
     
  6. M

    Mtego Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa nashangaa hizo TV kuchukua picha kiupande.Tena wameanza Arumeru. Najiuliza kweli kuna umuhimu gani wa kuripoti taarifa hizo kama wanakuwa hivyo. Si bora waache tu
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli kilaza.
     
  8. m

    mchambakwao Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matukio na mkusanyiko wa jana haukuendana na picha halisi kunako maeneo.Mfano,picha za jana wameonyesha kutokana na mikutano ya nyuma.Na kama haitoshi vyombo vingi vya habari ni vibaraka wa ccm.Unataka leseni zifungiwe,nini?
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tatizo wanaochukua picha upande upande
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu kumbuka aliyesema hawakufika hata 50 alitaja na eneo husika sasa ukifanya generalization utakuwa unakosea. Kuna baadhi ya maeneo watu wanajaa to a particular political party. Kumbuka kuwa ukiangalia TBC wakati wa magazeti wanakwepa kila kipengele kitakachosomwa na kusikika kwa mfano kauli za Mkapa juu ya Vincenti nyerere na Kifo cha baba wa taifa. Wanasoma habari za kawaida tu. Huwa nafikia sehemu nyingine nawaonea huruma maana unaona kabisa tabu anayoipata msomaji na usoni anakuwa anaonekana kukomaa ili asikosee..........maana kesha elezwa kuwa asithubutu.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasir ameshashinda huko
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Media haziwezi kuripoti kuwafurahisha watu. bali hali halisi ilivyo . Sasa kama mmezoea warushaji wenu kukusanya taarifa kule na kule na kuziunga kama kamba basi mmefulia. Bytheway kama Tanzania Daima limeshawaonesha nyomi ya kubumba bado mnahoji ya itv na TBC1 ya nini au hamridhiki na ulaghai huo wa Tanzania Daima?
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,654
    Trophy Points: 280
    Waangalie kwa makini tvt sorry, tbc wasomaji wa habari wakisoma kama wameshikiwa ile kitu ya malima pale hotelini morogoro.
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nikuulize-uliona taarifa ya chadema tbc1 jana?
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo ni jibu sahihi kabisa kwa mtu wnye akili finyu kama T.2015 CDM.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo haoni kwani humjui wala kusikia tulisoma wote Buguruni ila mimi nilijiendeleza yeye akabaki anauza madafu. Wala usimshangae
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Duh.. hizi topic nyingine.. Kwani wanachoshindania huko Arumeru ni wingi wa watu kwenye mikutano.. au kupata nafaci ya kuwakilisha wananchi wa Arumeru bungeni..? Maana wingi wa kura ndio wa muhimu kuliko kujaza watu mikutanoni..! Kumbuka Prof. Lipumba kapokewa na umati wa watu pale Airport lakini CUF haina mbunge hata mmoja Dar.. Wekeni posts za kujenga guys..!
     
  18. juma sal

    juma sal Senior Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  19. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inadhihirisha ni kwajinsi gani umekalia akili
     
  20. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na pia wele wanaopata nafais ya kutuhabarisha wangekuwa wanatuwekea picha angalau ingesaidia
     
Loading...