Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tanzania kuna demokrasia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njoka Ereguu, May 10, 2012.

  1. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Katika gazeti la mwananchi kuna makala iliyozungumzia demokrasia na kubainisha kuwa Demokrasia haina maana kama haiendi sambamba na kuwaletea wananchi maendeleo. Ukiangalia mwenendo wa siasa za Tazania neo demokrasia linatamkwa mara nyingi sana, na kuwa Tanzania ni moja ya nchi inayojivunia kuwa na demokrasia for the last 50 years.

    Je wanasiasa wetu wanatumia neo demokrasia ili kuendelea kujiweka madarakani na kujineemesha badala ya kuwaletea maendeleo wananchi wake? Jinsi siku zinavyosonga mbele tunaona hali ya uchumi wa wananchi wa Tanzania inadidimia, elimu inashuka pamoaja na kuongezeka kwa idadi ya shule na wanafunzi wanaojiunga bado kiwango cha ufaulu kiko chini sana, huduma za afya ndiyo usiseme, usalama wa Tanzania umebaki ule wa mipaka ya nchi lakini mwananchi wa kawaida na jasho lake hana amani kabisa ilikinganishwa na tulikotoka. Haki ya msingi kwa watu, vyama vya siasa, asasi za kirai na mtu nazo zimetekwa na watu wachache ili kulinda maslahi yao.

    Je tafsiri ya demokrasia Tanzania ni tofauti na nchi nyingine?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    demokrasia tanzania ni kuichagua ccm tofauti na hapo inakupeleka likizo.
    by nagu.
     
  3. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sasa ndio tupo katika mchakato wa kuijenga.
     
Loading...