Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Tanzania itavipata vijisenti JK alivyokuwa anaenda kuomba kila kukicha Marekani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Oct 8, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Katika hali hii ya kiuchumi ambayo imeathiri Marekani na dunia nzima vile vijisenti vilivyodaiwa vina umuhimu mkubwa kwa Tanzania kutokana na safari za JK kwenda kuombaomba nchi mbali mbali hasa Marekani havitapatikana tena. Wamarekani hawatakubali kuona nchi yao inaipatia Tanzania $900 millioni wakati wengi hawana ajira na pia ni homeless. Kwa hiyo vijisafari vya JK kila kukicha Marekani havikuzaa matunda yoyote kwa Tanzania. JK na kundi lake wametumia mabilioni ya pesa za walipa kodi na matokeo yake ni ZERO.
     
Loading...