Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tanzania itaendelea kama viongozi wake karibu wote wana magonjwa sugu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Mar 27, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia taarifa za viongozi wetu wa Tanzania tangu tiba ya babu kule Loliondo itokee na nimekuja kugundua yafuatayo:
    1. Viongozi wetu wengi wa serikali na chama tawala ni wagonjwa tena wa magonjwa sugu ndiyo maana hawana uchungu na nchi hii wanjuwa siku yeyeote hata leo wanaweza wakafa.
    2.Wengi wanajilimbikizia mali (ubadhirifu) kwa kuwa hawana tena future
    Kwa hiyo ndugu zangu taifa hili linahitaji mapinduzi makubwa kwa kuachana na hawa viongozi wagonjwa ambao kila kukicha wanafikiria afya zao zaidi kulko kuwatumikia wananchi waliowachagua,pia angalia orodha ya viongozi wa chama na serikali waliopata kile kikombe cha babu ni wengi mno na hiyo ni justification kwamba uongozi wa nchi hii una umwa na magonjwa sugu
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tutajie tuwajue
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu utarajie watu wa namna hiyo wawe waadilifu! Mtu anayejiandaa kufa ataacha "kuweka mambo yake sawa" abaki kutumikia wananchi?
     
  4. L

    Lepapalongo Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Weka list basi ili tuchambue kiumakini zaidi............
     
  5. m

    msnajo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, una uhakika gani? Ungeweka list ingependeza. Unasema umefanya utafiti, kuna utafiti ambao hauna data?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    1. Jk 2. Lukuvi 3. Isdory Shrma 4. Lyatonga 5. Mahanga 6. Makamba 7. Rostam 8. Lowasa 9. Sophia Simba 10. ..
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huna haja ya kuwataja, wote waliokwenda kwa BABU wanajulikana! Kwenda kwa BABU haina maana ndio wamekuwa wagonjwa wa kufa kesho. Tangia hapo kila nafsi itaonja mauti si viongozi tu bali hata wengine wote zikafika siku zao wataondoka.

    Hivi hao mnaowaita viongozi walizaliwa viongozi? si wakiondoka wengine wanachukua nafasi zao na maisha yanasonga mbele?
     
Loading...