Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tanzania ina Uongozi Bora?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Feb 17, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF na watanzania kwa ujumla,

    Tumeona watawala wetu mbalimbali wakifanya madudu na hakuna anayechukua hatua au kutoa kauri kali kukemea. sasa tumefikia hatua ya mabomu kulipuka mara kwa mara na serikali kukaa kimya. Tumeshuhudia kamati/tume zikiundwa na kuleta majibu yasiyofaa halafu watawala wetu wanachekelea na kukejeli wananchi.

    Yako maswali mengi ya kujiuliza kwa serikali yatu
    1. Serikali imejifunza nini tangu mabomu ya mbagala kulipuka?
    2. Waliosababisha uzembe huu wa Mbagala, walifanywa nini?
    3. Wananchi waliopoteza majengo/nyumba zao mbagala mpaka leo kuna ambao hawajalipwa. watalipwa lini?
    4. Kuna waliopoteza maisha, serikali imefanya nini kwa familia hizo?
    5. Wao wataalamu wa mipango miji wanaopima na kutoa viwanja mpaka jirani na makambi ya jeshi, na hati kutolewa, wameshughulikiwa namna gani?

    Tuanzishe vuguvugu la kupata viongozi bora kuepukana na mabalaa haya.
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Swali: Je Tanzania ina uongozi bora?

    Jibu: Ndio na hapana. Inategemea unajibu kwa kuzingatia nini na kutoka chama gani.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,279
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    JIBU: Hapana, Tanzania kuna bora uongozi
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uongozi bora wakati bunge limetawaliwa na ubabe wa Makimba na mikojo ya Pindapinda, Rais Fisadi wasaidizi wake je? Uongo bora utoke wapi kwenye Serikali ya Kifisadi :coffee:
     
Loading...