Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tamko la baadhi ya vigogo wa CCM kumchoka Mh kikwete ni mbinu ya kuwafumba macho watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ffoas, Mar 9, 2011.

  1. ffoas

    ffoas Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    je yaweza kuwa mbinu yakutupotosha au kutufumba macho sisiwatanzania?
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Thread zingine bwana hazina kichwa wala miguu! Unakuwaje mtu unapost thread ambayo wewe mwenyewe una uhakika msomaji atauliza maswali. Kwa nini usifafanue kilichotokea ndipo uombe michango ya wasomaji. Wewe unadhani kila mtu amesikia/ameona hicho unachozungumzia!! Tabu kwelikweli.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi na wapi jamani! Hi posti mbona haina mikono?:blah:
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Una malengo mazuri lakini fafanua zaidi,nini kilitokea na akina nani waliotoa hiyo tamko!!!!!
     
  5. ffoas

    ffoas Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru Gosbertgoodluck!, nadhani kwa hekima na busara zako umeona hii ndo njia yakunishauri,but hakuna tatizo nitalifanyia kazi hili,cz nimeamini we are not wise with other men's wisdom.
     
Loading...