Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je takukuru mmeliona la moshi vijijini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by moizze, Sep 6, 2010.

  1. m

    moizze New Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi bado najiuliza takukuru je mkono wa sheria unafika kote jamni au la? Kwani kuna kampeni za kutoa rushwa nje nje mfano mzuri kwenye misiba huwezi amini hata kidogo ukihuidhuria misiba hivi sasa utaona kuna mkurugenzi wa wilaya, katibu mkuu wachama mkoa,na diwani na mgombea basi hapo utasikia hii kwa niaba ya chama natoa kisai fulani cha fedha cha ajabu hata yule papa kwa jina namuhifadhi naye siku hizi never mis, je takukuru halioni hili
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280

    moizze

    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date
    Mon Sep 2010
    Posts
    1
    Thanks : 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power0

    Karibu JF mkuu. Au umebadili ID?
     
Loading...