Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,swali kama hili ungejibuje,na kwanini ungejibu hivyo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by only83, Dec 5, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa na mdogo wangu leo mchana mjini na tukapita mahali fulani tukapishana na magari yamewasha taa mchana kweupe.dogo akaniuliza na mazungumzo yalikuwa hivi.....

    Dogo : Ati bro kwanini haya magari yamewasha taa mchana kweupe...

    Mimi : Kwa ujasiri nikajibu,yamebeba maiti(kwa hiyo kuna msiba)

    Dogo : Kwa hiyo magari yakibeba maiti usiku yanatakiwa kuzima taa,si ndio

    Mimi : Kicheko!!!!!

    Wewe ungesemaje?
     
  2. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungemwambia yanabeba majeruhi/wagonjwa uthiku.thawa..!?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,372
    Likes Received: 9,075
    Trophy Points: 280
    Kashishii ulale.
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ungemwambia usiku yanawasha mshumaa!
     
Loading...