Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je stendi kuu ya Mkoa gani ina watu wachafu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Aug 27, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Katika kupita pita nchi hii, nimepita stendi ya Mkoa wa Mororogoro, ambayo kwa maoni yangu, ndio stendi yenye wafanyakazi pamoja na wachuuzi wachafu kupindukia. Uchafu wa wakazi unadhihirisha umasikini walionao.
    Je stendi ya mkoa gani ina wafanyakazi au wachuuzi wachafu hapa Tanzania?.
    Naoma kuwakilisha.
     
Loading...