Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je SSRA wameshaita enterview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kichakorojack, Sep 27, 2011.

  1. k

    kichakorojack Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna kipindi ssra walitangaza nafasi za kazi ilikuwa august, hivi wameshafanya shortlisting? any idea please assist.
     
  2. j

    julius Senior Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    even me i dont have any idea......
     
  3. e

    e_tenga New Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu SSRA walishaita, inategemea wewe uliomba post gani mfano watu walioomba MIS Officer walifanya interview ya kwanza 19 mwezi huu. Afu interview ya pili ikwafanyika tarehe 21.
     
  4. d

    damcon JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu pale pana ukiritimba nafasi zilizotangazwa kulikuwa na watu wa ndani so walitangaza as formality..hawana jipya mishahara yao midogo,kununua corola ufanye kazi bila tumizi kwa miaka 3 bado kujenga.
     
  5. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuuuh..... ukiona manyoya....., ujue keshaliwa...!
     
  6. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaa... tena kaliwa na mwewe au kicheche
     
  7. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa SSRA ni replica copy ya PPF. Madudu na ufisadi ndani ya PPF hautakwepeka ndani ya SSRA. DG toka PPF, Director wa IT -PPF, Director wa Internal Audit-PPF, Director wa PR, naye toka PPF. This implies that SSRA is EQUIVALENT to PPF. Pole kama ulitarajia kazi pale



     
Loading...