Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je sisi watu wa kuhamahama tutapata vitambulisho vya utaifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Aug 2, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Poleni na majukumu ndugu zangu. Naomba kujua, je sisi watu tusiokaa mahali pamoja muda mrefu (kama wanafunzi, wafanyabiashara wa kimataifa n.k) tutawezaje kupata vitambulisho vya utaifa. Kwa mfano, leo nipo Iringa (ugenini), mwezi ujao nitakuwa (nyumbani) DSM ambako taarifa za wakazi zimeshachukuliwa, baadaye nitakwenda Arusha (ugenini),........
     
Loading...