Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je sisi vidampa tutapona?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 9, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Kama magari ya rais yanawekewa mafuta machafu, je sisi vidampa na magari yetu kuukuu tutapona?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nchi isha oza hii.
    Kama rais anapewa mafuta ya jalalani wewe usitarajie mafuta ya mezani.
    Cha muhimu kufanya, peleka gari yako TPDC ukafungiwe mfumo mpya wa gesi.
    Gharama sio kubwa, jichange uinjoy life kama uko nchi za wenye akili.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa walikosea step tu, lakini wanajua vituo vyote vinavyouza mafuta feki na mafuta orijino.
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwani gari za rais zinawekwa mafuta wapi?
     
  5. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mh!!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    hapo ndio tutajiju...mbona tutakoma?

     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiranja mkuu hii kitu ya gesi ipo kweli kaka? utaratibu wake ukoje aisee
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Moshi kwenye vituo vya mafuta feki
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu wakihamia kwenye gesi, zitakuja fake za kutoka China.... ambazo zinaweza kuwa very deadly.
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,590
    Likes Received: 5,468
    Trophy Points: 280
    nyie vidampa magari yenu sio SENSITIVE na mafuta machafu.......ni kama mtoto wa mtaani(chokoraa) na mtoto wa geti kali ukawanyweshe maji ya dawasa....
     
  11. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alafu jamaa wa huku wamesema wanamsubiri mkubwa presidaa aje kwenye kampeni wampe kitu
    kingine kilichochakachulia .sasa kama vipi akiweza aje na gari za kawaida huku watayaaharibu magari
    ya Mhe.Wapambe wake ebu toeni ushauri kwa mukulu akija huku awe makini ikiwezekana mje tu na
    mafuta yenu kwenye mapipa
     
Loading...