Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je simu za mkononi zinachakachua mahusiano tofauti na enzi za mwalimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Oct 19, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Je wewe unadhani simu za mkononi zinaboresha mahusiano ama ndo chanzo cha uovu katika mapenzi na ndoa zetu
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mie naona zinaleta urahisi wa kusalitiana na pia katika urafiki zinaboa maana unakuta mmekaa alafu mtu yupo kwenye simu anachat....
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Je kama anachati mambo y kawaida kuna madhara
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo kivuli cha ufisadi kinapoanzia...!!hadi uck wa manane..chati na fesibuku...!!
     
  5. M

    Maswalala Senior Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona ndo zinaboresha mahusiano ila ni mtazamo wangu 2
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Wanaoboresha mahusiano au kubomoa ni nyie wahusika na sio mazingira!
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni half half, kuboresha na kuharibu. inategemea na matumizi.
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simu ni kama kisu zina manufaa sana endapo zitatumiwa vizuri na zinauwa endapo zitatumika kinyume.
     
Loading...