Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, simu inalinda penzi au inabomoa penzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Sep 20, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kufuatilia wengi wanasema simu inalinda penzi na wengine wanasema simu inabomoa penzi,je upi ni msemo wa kweli?nashindwa kuelewa,naombeni michango yenu.
     
  2. m

    mancy Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A na B yote sawa
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nakubuliana na wewe kabisa kwani simu inatumika sawasawa kwenye kulinda na pia kubomoa.
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Yote ni sahihi. Inaweza kulinda au kubomoa kulingana na matumizi yake!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaongoza kwa kubomoa kuliko kujenga..
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kulinda au kubomoa sio makosa ya simu bali ni watumiaji.., tukianza kulaumu simu tutalaumu kila kitu
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kifuatacho........kuilaumu intaneti
    <br />
    <br />
     
Loading...