Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je si utamaduni wetu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mmakonde, Feb 26, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio siri ni Wanaume wachache sana Tanzania wanapata BJ toka kwa wapenzi wao.
    Likewise ni Wanaume wachache sana ambao wanatumia ULIMI kuwaridhisha wake/wapenzi hasa kwenye sehemu nyeti,chini ya kitovu.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unafahamu fika kuwa waafrika hatuna utamaduni wa mambo hayo na tumeiga toka kwa wenzetu
     
  3. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unauliza jibu....
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa fafanua unataka tuchangie nini
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo liko wazi na wala hatuhijaji kuingiza ndimi zetu kule chini ya kitovu... kama wewe unataka hewala mkuu :A S 13:
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona cjakuelewa sasa kip ni utamadun au utandawaz?
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ulitaka tusemeje hasa?.....hebu fafanua
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we makonde unaweza tumia ulimi uwo wako kunyonya K ya demu wako na huo huo kuwapa SHIKAMOO wazazi wako? Kama waweza basi pole yako makonde
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ehe...:decision:
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chochote ulichonacho. Kutoa ni moyo.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ht nanihii .......tehetehetehe mawazo.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha hii mambo ya kunyonya,kuna jamaa mmoja alijisifu ya kuwa mtaalamu wa kunyönya K.ndipo jamaa mwengine akamuambia kama anaweza kunyoka K bac hata *boo anaweza kunyonya sababu K inatoa harufu kuliko *boo,bac lilitokea bönge la zengwe
     
  14. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh! Bonge la soo,utaalamu mwengine sio
     
  15. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ndo nyingi zina kasoro Tanzania,kwa sababu mtu anaweza kuoa say ,10 au 15 years,hajawahi kupigwa BJ na mkewe.
    Akipata binti mdogo wa kileo ambaye anaweza kumyonya mpaka akatoa maji ya uzima ,basi kamwe atamsahau mke wa ndoa.

    Mapenzi hayana uchafu!
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,344
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Nani anaosema si utamaduni wetu? kwenye mambo ya ndani hakuna cha utamaduni wa nani wala nani, wewe fanya unavyojisikia raha tu na umfanyie mwenza wako anavyojisikia raha, hakuna utamaduni hapo.
     
  17. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majishindo ,sidhani mkeo/girlfriend alishakunyonya (BJ) mkuyati wako hadi ukakamu!sidhani kuna Mtz mwanaume atakubali hilo
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    unaongeza idadi ya post sio?
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wewe jamaa naomba niwe jirani yako, manake mm napenda sana kunyonya na wala sijawaiga wazungu, mimi nisiponyonya najisikia vibaya yaani i mean mm ni teja wa hiyo kitu, sasa ww jishaue then waif wako apite kwenye anga za watu kama mm ndio utajua ulimi ni wa kusalimia wazazi tu au nini
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hujui tu yanayoendelea kusiri ndugu
     
Loading...