Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, sheria inasemaje kuhusu raia kujitwalia madaraka na kuunda tume huru za uchunguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rich Dad, Jul 16, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wataalamu wa sheria naombeni muongozo wenu, maana tumeshapoteza imani na Bunge, Jeshi la polisi pamoja na mwenendo wa mahakama juu ya masuala mbalimbali. Je raia wenye nia njema wakiamua kujiundia tume huru ya kuchunguza suala la Dr. Ulimboka, itakuwa ni kosa kisheria?
     
Loading...