Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE SHERIA INASEMAJE HAPA...ni kuua au kusababishiwa kuua..

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rog3rz, Jul 24, 2012.

  1. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukio lenyewe lilitokea hapo majira ya
    asubuhi mnamo Februari 21, 1978. Ni
    baada ya kuambiwa mumewe wakati
    anaenda kazini kwamba akirudi asimkute
    hapo nyumbani, na kama akimkuta,
    atamtoa hapo nyumbani kwake uchi. Alikuwa na watoto wao wanne hapo
    nyumbani. Baada ya mumewe kuondoka,
    na yeye aliondoka na gari kuelekea mjini
    ambapo alinunua chupa kadhaa za sumu ya
    kuulia wadudu. Alipofika nyumbani kwake, aliwaita watoto
    wake wote wanne chumbani kwake na
    kujifungia nao ndani, kisha akawaambia
    “tunaondoka” watoto wale walimuuliza,
    “tunakwenda wapi?” yeye akawajibu,
    “tunasafiri, lakini huko tunakokwenda hatupajui.” Aliwabusu watoto wale na wao
    wakambusu mama yao na kisha
    wakapeana mikono kama ishara ya
    kutakiana safari njema. Baada ya tukio hilo,
    aliwapa kila mmoja kikombe chenye
    mchanganyiko wa ile sumu na Orange Squash na yeye akachukua mchanganyiko
    huo uliokuwa kwenye kikombe na
    kunywa. Baada ya kunywa mchanganyiko
    huo wote walianza kutapika, kutokana na
    kutapika huko, aliamua kunywa Iodine. Pia
    alikunywa vipande vya chupa zilizosagwa na kujifungia katika chumba kingine. Mfanya kazi wake wa hapo nyumbani
    aitwae Ramadhan na mtu mwingne
    aliyetajwa kwa jina la Bibie waliwasikia
    watoto wakilia huko chumbani. Baadae
    kidogo alifungua mlango na kumwambia
    Bibie amuoshe mmoja wa watoto wale ambaye alikuwa ni mdogo kwa wenzie
    kwani alikuwa anatapika na kuharisha kisha
    akarudi ndani na kujifungia katika chumba
    hicho peke yake. Aliombwa na Ramadhan pamoja na Bibie
    watumie simu ya pale nyumbani kumjulisha
    mumewe juu ya tatizo lile lakini alikataa. Wale watoto wengine watatu nao
    walianza kutapika na kuharisha na hali zao
    zilibadilika na kuwa mbaya. Ramadhan
    aliwajulisha majirani na walipofika, yeye
    alikwenda hadi chumba cha pili alipokuwa
    amejifungia na kumuuliza kama ni kitu gani kimewatokea wale watoto. Alimwambia,
    “Ramadhan, naomba uniache nife na
    watoto wangu, kwa sababu baba Taji
    (yaani Mumewe) hanipendi.” Wote walikimbizwa hospitalini na watoto
    watatu waliripotiwa kufariki lakini yeye na
    mwanaye mkubwa madaktari walifanikiwa
    kuyanusuru maisha yao. Taarifa ya kitabibu ilithibitisha kwamba wale
    watoto watatu walifariki kutokana na
    kunywa sumu, ambayo walinywesha na
    mama yao. Kesi hii ni ya mwaka 1979 ya Agnes Doris
    Liundi, alishitakiwa na Jamhuri kwa kosa la
    kuwauwa watoto wake watatu kwa
    kuwanywesha sumu hapo mnamo tarehe
    21 Februari 1978 nyumbani kwake.
     
Loading...