Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je;shahada hii kutumika igunga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Chuck j, Oct 1, 2011.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Uzoefu unaonyesha kwamba,shahada hii imetumika katika chaguzi nyingi zilizopita. securedownload[1].jpg
    Mchango wenu waungwana.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ya kupewa mezani bila jasho ngoja tuone kesho inshaallah
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kubadili maadishi yaliyosahihi na kuyaweka kwenye umma ni ufisadi tu.
    Ukiaambiwa unatumia masaburi kufikiria, sijui utakasirika? Nawe unajisifu
    kwamba leo tarehe 1.10.2011 umeanzisha thread jamii forumn. Kichwa maji wewe.
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kumbe wenyewe wahusika wakuu imewagusa...yumkini ndo vibaraka wakuu mnaotumwa! Haya;endeleeni kupitapita humu kwenye familia huenda mkaponywa!Watoto wa familia hii! Wengine si rizki ni mapomole! Hawajui tulipotoka,tulipo na tunapoelekea.
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu nilichomaanisha kuwa toa hoja za kueleweka katika hili jukwaa, sasa unakuja na mizaha na vitu ambavyo vinaonyesha upeo mdogo sana. Hili ni jukwaa la great thinkers. Anakupita hata ritz na mwita kwa kujenga hoja. Mbona mambo ni mengi ya msingi ya kujadili hapa na wala siyo kuleta picha uliyofanyia kazi katika photoshop. Kuna cheque zilizokosewa zimewekwa hapa, sasa hii unayoweka wewe ni sahihi?
     
  6. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kama katuni zinazoonekana kama mzaha hupeleka ujumbe halisi si zaidi sana hii! kama great thinker hujapata ujumbe hapo?.
     
  7. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    So niamini Avater yako inamaanisha ulivyo? [​IMG] JF Senior Ex
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yako siyo katuni, ni picha halisi ambayo umeifanyia editing kwa kubadilisha content nzima. Jaribu kutofautisha picha za katuni na za kawaida. Najaribu kukuelimisha zaidi, usiufanye moyo wako mugumu dungu yangu.
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuhusu picha za Avater, yeyote ukiona ujue kuna kitu fulani kinachomvutia mwenyewe kwa malengo na hisia zake. Jiulize kuna picha ngapi ambazo naweza kuzipata na kuzitundika hapa e.g. wanyama, denge, mimea, watu maarufu, n.k. Lakini nimechangua hii, kuna kitu naamini katika picha hii. Vivyo hivyo na kwa wengine. Nitaendelea kutoa elimu ya bure kwako kwani ndo faida za kuingia jukwaa la great thinkers ukiwa kilaza.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaaaaaaaaa! mkuu umekosea tu kiswahili ktk maandishi ya hyo shahada, otherwise very funny thread. mweeeeeeeeeeee!
     
  12. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...hilarious indeed...
     
  13. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Avatar yako ya ukweli
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ah aha ha ha aha ha ha ha..............no comments mkuu lol!! leo niemeongeza siku kwa kucheka!!
     
  15. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    nimei2mia kufikisha ujumbe ,ccm nao wamefikisha ujumbe kwa watanzania,1 meli iliyo zama,idadi ya waliokufa 2 bei ya mafuta ya mitambo na taa,3 bei ya sukari, 4 umeme,,,nani kilaza kati ya mimi na wewe .?mpk uuzwe ndo ujue..
     
Loading...