Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Serukamba ni Mkweli kuhusu Dowans?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Mar 9, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh.Serukamba katika gazeti la Mtanzania la 07/03/2009 anasema Sitta na mwakyembe wanaihujumu CCM.Haya maneno ni ya kweli kwa mwakilishi wa wananchi na anayewatakia maendeleo wananchi wake.Je Serukamba anapata wapi jeuri ya kumshutumu Spika kwenye vyombo vya habari.Si bure kuna kitu kinaendelea katika nchi hii ambayo imefichwa.Wana JF mtupe data kuhusu suala hili.

    Mimi ninafikiri Sitta na Mwakyembe wanaihujumu ufisadi na mtandao wa wahujumu uchumi wa TZ.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gazeti la Mtanzania wana kitu na Dowans, kwa nini wasimhoji na Mwakyembe pia kama alivyonaya ITV walipomhoji Zitto na wakamhoji na Mwakyembe?

    Suluhisho ni kundi mojawapo la Serukamba au la Mwakyembe kuwaachia wenzao chama na wao waanzishe cha kwao.
     
  3. M

    MOSOLIN Member

    #3
    Mar 9, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Serukamba ni mropokaji tu,ni mtu ambaye anajua kujipendekeza sana,na anapenda watu wenye uwezo,ndio maana ana babaikia mafisadi....,lakina hana point katika hili,wa kupuunzwa tu....
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba hakuna kundi linalokubali kuachia chama kutokana na gharama ya kujijenga upya,labda viongozi wa juu wa CCM wamue kuwa wazi ili wanaojiita wanaCCM mtandao,mpasuko na maslahi watengwe na kubakiza CCM ya 1977.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba hakuna kundi linalokubali kuachia chama kutokana na gharama ya kujijenga upya,labda viongozi wa juu wa CCM wamue kuwa wazi ili wanaojiita wanaCCM mtandao,mpasuko na maslahi watengwe na
     
  6. ibrasule

    ibrasule Member

    #6
    Mar 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni part ya mafisadi thus why he is defending the group. Kwa mtanzania wa sasa mwenye akili timamu huwezi kusauport ujinga wa namna hii. Serikali na tanesco walitakiwa kuwa na long plan kuhusu tatizo la umeme ukizingatia kuwa hali ya maendeleo ya nchi. Hivi tuseme kama downs ingekuwa imeshaondolewa hapa Tanzania baada ya malipo yao kuzuiwa wangeshauri nini kwa Serikali/Jamii ya watanzania?
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mheshimwa huyu hana hoja, kinacotakiwa kufanya ni kuwa 2010 asiingie bungeni. Uwezo wake kiakili umeonesha kuwa hana uwezo wa kuwawakilisha wananchi, bali lengo lake kubwa ni kuwalinda wezi. Yeye nchi yake, chama chake, wapiga kura wake na jimbo lake havina maana kwake kuliko kuwalinda mafisadi. Yeye mafisadi ndio miungu yake.
     
  8. S

    Severine Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu serukamba ni mtu hovyo kabisa,anajikomba sana kwa wenye uwezo wakati yeye katoka familia masikini.Ukiona anasifu kitu ujue anatafuta sifa hapo.Anadhani kuomba uongozi akiwa IFM ndo uwezo wa kutafakari hata mawazo ya zaidi ya watu 20,000 wa jimbo lake.Anachojua yeye ni ngono tu.Mkifuatilia historia yake kabla ya Kuwa mbunge alikuwa anajigonga sana kwa wakubwa hasa watoto wao,fisadi lowasa kupitia kwa mtoto wake ndo kulikompa ubunge.Mwaka 2010 hana lwake huyooooooooooooooo!!!!!
     
  9. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wana JF tufahamu kuwa uchaguzi mkuu unakaribia. Kama kawaida ya wagombea wetu, rushwa mbele ili wapate ubunge then maslahi ya wapiga kura wao nyuma. Serukamba, ninavyomfahamu, aliupata ubunge katika jimbo la kigoma mjini baada ya wananchi kumchoka aliyekuwa Mhe. Kaburu, wakaona bora wampe yeyote yule hata kama ni ganda la nazi. Sasa ganda la nazi ndio hilo tunaliona, badala ya kuupiga vita ufisadi na mafisadi, Serukamba, anauunga mkono, kuunga kwake mkono sio bure, ni maandalizi ya kutafuta fedha za kampeni. Kwani hapa TZ fedha hizo atazipata wapi kama si kwa hao mafisadi? Naona ndio sababu ya huyo jamaa kuwapiga vita akina Sitta na Dr. Mwakyembe. Niungane na Sevrine hapo juu, ni kwamba, Serukamba kamwe hatauona ubunge wa kuchaguliwa katika jimbo analilishikilia kwa sasa.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    na zitto je?
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh.Zitto Kabwe kama hataseme ni mdudu gani alimwingi hadi kushabikia Dowans na yeye ni bora awe kwenye orodha ya kutemwa 2010.Huyu bwana anaidhalilisha CHADEMA kwa sasa ni bora wamshauri ajiunge na mtandao wa ufisadi.Tangu aingizwe na Rais kwenye Kamati ya madini amebadilika na Chadema wasipoangalia ni ukoma utakaowatafuna muda mfupi ujao.
     
  12. n

    nzala Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    si mkweli!
     
  13. n

    nzala Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyu Serukamba anatabia ya kujipendekeza kwa akina Rostam na washirika wake.Hii tabia alianza mapema toka alipokuwa Makao makuu Benki ya Posta, mpaka akaamua kugombea ubunge kule Kighoma.hivyo anajaribu kulipa fadhila za hao wafisadi waliomsadia kupata ubunge.
     
Loading...