Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je serikali yetu,ni kama mavazi ya kimasai?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goheki, Dec 27, 2011.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wenzetu wamasai wanadumisha mila zao,kwa kuvaa rubega na mablanketi,lakini pindi upepo unapovuma nguo hizo huwa hazina maana kwani sehemu za siri huwa zinabaki wazi.mafuriko yameiumbua serikali kwa kutokuwa na msimamo.Baba humnyanganya mtoto wembe bila kujali mtoto atalia au la.Kwanini sehemu atarishi watu wabembelezwe kuhama?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkubwa mwenyewe yuko Serengeti- BILILA anafaudu kodi zenu, nani atafanya hiyo kazi?
     
Loading...