Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je serikali yetu ipo sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SURN, Sep 11, 2011.

  1. S

    SURN JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kipindi kirefu toka TCU na HESLB kutoa taarifa zao kuhusu MKOPO waliotoa kwa baadhi ya wanafunzi kutokana na vigezo vyao ambavyo vinatutia mashaka sisi tulio kosa na jamii kiujumla.kuna makundi kama 6 wameyato HESLB yakielezea kwa nini wamekosa MKOPO.BUT kuna kundi moja ambalo linasemakana wamekosa mkopo et fedha hazitoshi.je ni kweli 2naafikiana na hawa HESLB kwa hiyo sababu ya kijinga.wakat kuna fedha kibao wanateketeza kwa mambo yasiyo na maana kama Compain za kijinga ambazo zinamaliza mamilion ya fedha.mafisadi wanalala na fedha mpaka wanashindwa namna yakuzi2mia.JE 2TAENDELEZA ELIMU KWA MTINDO HUU?ninahasira sana coz wana2danganya wasomi.ET KILIMO KWANZA WITHOUT WATAALAMU INAWEZEKANA
     
  2. N

    N2nde Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inauma xana.....
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ningekua ndo mie,ningevaa mabomu thn naenda kujilipua mbele ya jk.
     
  4. S

    SURN JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / haki hakuna kabisa.halafu wanasema nchi yaaman.inauma sana kaka
     
  5. S

    SURN JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / kwa mtindo kama huu MIGOMO hawez kwisha
     
Loading...