Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania haihusiki na sakata la spice lander?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by majata, Oct 9, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    wajumbe nimetoka kuangalia video ya maafa ya meli, ukweli nimeumia sana na wasiwasi wangu umeongezeka sana kuhusu ajali hizi zinazosababishwa na uzembe wa serikali kupitia mamlaka zake, hivi serikali ya muungano haihusiki ktk hili? Naomba mheshimiwa mbunge yeyote mjumbe wa jf aianzishe hii kitu bungeni isipite hivihivi tafadhali sana.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu usafiri wa majini si suala la muungano ndio maana SUMATRA walifukuzwa toka huko Zanzibar!!
     
  3. majata

    majata JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nashukuru mkuu hilo sikulijua, lakini inauma sana.
     
Loading...