Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je serikali ya CCM inasoma alama za nyakati?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Machafuko kila sehemu ya nchi, tena tunaambiwa maandamano makubwa yanakuja.
    Kwanini Kikwete asijiuzulu kabla hakijamkuta kilichomkuta Gaddafi?
    Hata moto mkubwa ulianza na cheche.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Ccm inakufa taratiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu huku ikinywa bia baridiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sipendi kuifananisha serikali ya KIKWETE na serikali ya GADAFFI sbb ni sawa na kumfananisha mgomjwa wa mafua(iliyokuwa serikali ya gadafi) na marehemu aliyeko mochwari(serikali ya TZ). Hb tujidai tumeyasahau yt ya nyuma tusubiri kesho km WATASIKIA AU?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Ccm kwishney maronga
     
Loading...