Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je serikali ingetumia tahadhari gani endapo tsunami ingetokea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chimpa100, Apr 15, 2012.

  1. chimpa100

    chimpa100 Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    juzijuzi tulisikia tsunami ingetokea pwani ya africa mashariki,je tahadhari gan ingeweza kuchukuliwa hasa na serikali ukizingatia ikulu haiko mbali sana na bahari,je tungetegemea nn
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ikulu iko Bagamoyo- msoga
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mhh acha wee,bado haujaelewa viongozi wa tz? Porojo nyingi vitendo zero.
     
  4. m

    maalim MFeDe Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na experience ya maafa ya mvua za mwisho wa mwaka jana ambazo zilinyesha kwa takribani siku mbili tu lakini hali ilikuwa mbaya sn Basi Tsunami ingeweza kuuwa na kuathiri takribani robo tatu ya DSM coz of mfumo mbovu wa mpango mji wa DSM.So tujiandae kabla ya maafa wadau kwa serikali kuboresha mipango miji uweza kukabiliana na Maafa mbalimbali
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kusingechukuliwa hatua yoyote zaidi ya kusubiri kutoa salamu za rambirambi.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    tahazari gani tena,
    sunami inakuja ndo kila mtu anakimbilia kwake,
    na njia ni ile ile ya kando ya bahari,
    hivi wewe unaona kama una serikali eti eeh.
     
  7. K

    KING COBRA IIII Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadadeki zao!
     
  8. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    kwani kuna serikali iliyoweza kudhibiti tsunami duniani? Tsunami mwenazake ni mbio tu kuelekea milima ya uluguru ,usambara, udzungwa ,kilimanjaro na maeneo mengine ya miinuko. isitoshe kwa tanzania hakuna kitakachofanyika kutokana na karibu serikari nzima ingekuwa ya kwanza ku-tsunamiwa kwa maana ya ofisi zao na nyumba zao za kuishi kuwa pembezoni ya bahari,hii ingewakumba na asilimia kubwa ya mafisadi yaani kwa mtazamo wangu tungekuwa better off baada ya tsunami! nadhani yangekuwa mapinduzi murua ya majimaji!
     
Loading...