Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je serikali inajua matatizo ya wananchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thomas Juma, Mar 1, 2011.

  1. T

    Thomas Juma Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu,naona kikwete hata hajui matatizo ya wananchi anaowaongoza tofauti na kuanza kuzungumzia yale yanayoonwa na wapinzani wao {CHADEMA}. Kumbe bila chadema serikali yetu ya kikwete ingekosa cha kuzungumza kwenye hotuba yake.

    Sasa huyu Rais yupo kwaajili ya kutatua haja za wananchi kweli?:decision:
     
Loading...