Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je?serikali imeweza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The third, Feb 11, 2012.

  1. T

    The third Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli mbiu çcm na serikali yake maisha bora kwa kila mtanzania tuliyo haidiwa tume kwisha yapata au wana subiri uchaguzi ufike waje na kauli mbiu nyingine ili kutu danganya ili wapate kura za watanzania?
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata wao wenyewe wanashangaa ni kwanini waliahidi !
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    staki hata kckia kaul mbiu za ksanii hzi mm,jk amalze mda wake aondoke watanzania wameshakata tamaa
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wababaishaji tu. tunarudi nyuma kwa kasi ya 1500km per hour
     
Loading...