Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je serikali imejipaka kuwafukuza na kuwafutia usajili madoctor?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kabachubya, Jun 29, 2012.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama ni kweli basi itakuwa inasikitisha sana, wananchi mbona tumelala sana? hawa mafisadi na wala rushwa hawawezi kuongoka hivhivi tu. Let us do something for this situation.
     
  2. B

    Bwanamdogo Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu bado wako usingizini wanahitaji kuamshwa
     
Loading...