Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je safari za rais haziwezi kugharimu umeme?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bulletproof, Jul 21, 2011.

  1. b

    bulletproof New Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nchi tajiri kama usa,uk na nyinginezo rais wao hajasafiri kama rais wetu na pia amesafiri nchi nyingi kuliko rais yoyote africa je kwa yote haya ningependa kuuliza wanajamii hizi gharama za rais kusafiri huwezi kununua kifua umeme tukajiondoa na tatizo sugu la umeme?mtazamo tu
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atafaidifaidi urais asipokula good time sasa inaitwa chukua chako mapema
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndani ya miaka 5 tu tungeweza kuzalisha 1000MW!
     
  4. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka niache kula bata majuu, kisa shida zenu, Hujui naenda kukagua akaunti zangu, Kelele za chura.............................Kwanza ngoja nimalizie miaka yangu mitano nikapumzike
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa safari fupi ziara ya ulaya ni Tsh 3 Bilioni. Ndefu Kama ile ya USA mwaka 2008 ni Tsh 8 Bilioni
     
Loading...