Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE Saccos: Official Registration

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Finest, Apr 23, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    View attachment JE SACCOS.pdf

    Baada ya kufanya jitihada na mikutano mbalimbali hatimaye lile wazo la kuanzisha Saccos lililoletwa hapa JF hatimaye sasa imekuwa ni vitendo baada ya kufanikisha kupata usajili wa kudumu wa JE Saccos. Nipende kushukuru wanachama na kamati nzima kwa kuweza kufanikisha suala hili muhimu.

    Pia shukrani zangu za dhati ziende pia kwa Ofisi ya Msajili wa Ushirika Tanzania na Afisa Ushirika Wilaya ya Kinondoni kwa jitihada za dhati za kupokea maombi yetu na kuyafanyia kazi.

    Kamati ya Utendaji itaanza shughuli zake muda si mrefu baada mambo muhimu kuwa yamekamilika
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    hongera sana The Finest ..
    kwa muda wako mwingi ulio jitolea..

    Na hongera kwa wanachama wote pamoja kamati nzima..

    Long Live Jamii Forum.:A S 41:
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Big up wakuu wote mliovuja jasho kufanikisha hili, najua haikuwa rahisi.
     
  4. T

    Tafakuru Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naomba unisaidie utaratibu sahihi wa kufungua SACCOS
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wow I won't ignore this kwa kweli.
    God bless Us!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hongera sana dogo kwa kazi njema!
    Tubajipanga!
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwenu wakuu kwa hili kuu.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thank you as well for your kind contribution of ideas towards JE Saccos
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona nimeisha-attach tayari kwenye thread unaweza ukaangalia iko kwenye PDF
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pamoja mkuu tunakusubiria mawazo na mchango wako ni muhimu sana
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TF hongera unawatendea haki waungwana
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Safi sana. Hongera kwa kamati iliyoshughulikia. Kupata uanachama utaratibu ukoje?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera sana kwa hatua kubwa ulioipata wewe na JE members wote..
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Good job TF
    Naja huko nitakucheki
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongereni.... But ikiangalia ugomvi uliopo kwenye saccoss mbali mbali ambazo members wake ni watu wanaofahamiana nikicompare na hiii ambayo members wake ni strangers bado nakuwa na mashaka kama itafanikiwa.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu tuma email kwenda jesaccos.tz@gmail.com utapata maelezo ya kutosha.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rejao labda nipende kutoa ufafanuzi kuwa we are not strangers asilimia 90 ya members wa JE Saccos tunafahamiana na tumeishafanya vikao zaidi ya mara 5 so tulipotoka na hapa tulipo sasa hivi mpaka kupata usajili kwa kufuata taratibu za ushirika ambazo zinazungumzia "Common Bond" so hatufanyi kienyeji tunafuata sheria ambazo tumepewa na Msajili wa Ushirika
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hongera sana wana JE ... tunasonga mbeledaima

    watanzania tutajikomboa kiuchumi sisi wenyewe

    Hongera JF kwa kuwa platform muhimu ya kuwakutanisha watanzania kwenye nyanja mbalimbali

    wengine wote mnakaribishwa

    Bravo ... bravo
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongereni viongozi wetu kwa juhudi zenu za kufanikisha usajili wa JE Saccos. Kuna mijamaa inatoa "comments" wakati wao siyo wanachama! Pili pili ale mwingine............
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa kujitolea na kuweza kufanikisha hii kitu.
     
Loading...