Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ruksa watoto wa kufikia kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Apr 4, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume ana mtoto wa kiume na mke ana mtoto wa kike (au kinyume chake), wanaoana. Katika mazingira hayo watoto wakikua na kupendana wanaweza kuruhusiwa kuoana? Kwa hali ya kawaida ni lazima watafundishwa sana kuheshimiana kama kaka na dada lkn wanaweza pia kukiuka. Je waweza kuruhusiwa kuoana?
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh hili swali naona limenizidi umri!!!!:help:
     
  3. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kuoana,,ina maana wazazi wao wageuke kuwa wakwe zao.....hiii hapana kabisa kabisa...hao ni dada na kaka mpaka kufa......

    Imekuwaje umeuliza swali kama hili??? Nini nyuma ya pazia ya hili swali???
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yawezekana keshampenda kaka/dada yake
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    but wengi wanabanjuana....
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,396
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    KiIslaam Ruksa, unless wawe wamenyonya ziwa moja.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,396
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hata ndugu wa damu fashen kubanjuana.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    mhhhh.tumeendelea.........
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh
    wanaweza
    lakini is not acceptable
    This is incest..

    In my opinion
    Ndugu si lazima
    Mtoke tumbo moja
    Hawa wawili wazazi
    Wao wamesha oana
    tayari wao ni ndugu
    Na kama wanaishi nyumba..
    Moja automatic wamesha kuwa kaka na dada
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    duh! acha uongo au nipe mfano hai hapa
     
  11. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ruksa kabisaa kuoana kwani hawa si ndugu kabisaa, na hata tukilazimisha ukaka na dada itakuwa kwa heshima tu ya nyumba lakini hii haina mushkeli.
    Ikiwa kijana wa kiume anaweza kumuoa mtoto wa shangaziye/binamu kwanini hao wasioane,ambao kihalisia hawana unasaba wa karibu.,
    ruksa bila pingamizi japo wafuate sheria za kindoa au kimila/kidini wajilie raha zao
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,396
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Google search "brother sister incest" imetowa results About 2,160,000 results (0.12 seconds).

    Kazisome.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,396
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subhana llah!!!! mi hisia zangu wallah zanipelekea kuamini kwamba dunia ishakwisha bado bahari kupasuka tuu...inshallah heri lakini allah atunusuru kwa kila baya mi sisi na kizazi chetu inshallallah!!!
     
  15. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mnaosema wanaweza kuoana mna tatizo na tatizo lenu ni kuathiriwa sana na uzungu katika kila maamuzi yenu,,,wazazi wameoana eti na wao waoane ksb hawajanyonya ziwa moja,,,nyieeee angalieni sana madhara na faida ya ushauri wenu kwa kila mnachoshauri......wazazi wao wageuke kuwa wakwe zao hii kweli ni halali??? Au wanatafuta laana hao.
    Wanawake na wanaume wooooote waliojazana dunia hii bado mnaruhusu eti dada na kaka yake waliolelewa nyumba moja waoane kweli????.....jamani sisi walimwengu hata sijui tunaelekea wapi??....eeeh mungu naaamini watu sasa tumepungukiwa hekima ,busara,utu, katika maamuzi yetu mengi tunayoamua. Nakuomba mungu utuepushe na hasira yako tujaalie hekima,busara,utu na kikubwa zaidi tutambue uwepo wako mungu katika maisha yetu ya kila siku.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na alaaniwe alalaye na umbu/kaka yake, na watu wote wakasema Amina (yaani na iwe hivyo). Kulala na dada au kaka yako ni ihsara ya kulaaniwa.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Ruksa kuoana na kuna CASES nyingi tu kama hizo... Hawa siyo ndugu "wa damu"...
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Afrodenzi,

    Hawa siyo ndugu hata kidogo - ndugu lazima mtoke kwenye "family tree" moja na siyo kwenye "family branch"...

    "Baba/Mama wa kufikia" siyo BABA na Wala Siyo MAMA bali ni MLEZI...
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wamesha kuwa
    ndugu tangu wazazi
    wao wafunge pingu za maisha
    ndugu si lazima awe wa damu au
    tumbo moja.. mama yangu ame adopt watoto
    wawili na hao ni wadogo zangu sasa na ni ndugu
    zangu..nataka tu kuonyesha si lazima mtoke tumbo moja..
     
Loading...