Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE RAlS WETU ANAROGWA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, May 26, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nahisi kuna mchawi anamroga raisi wetu.
    Kuanzia ameingia madarakani mauzauza yamekuwa yakimuandama kuliko raisi mwingine yeyoyote aliyemtangulia.
    Mara rais wetu aanguke jukwaani, mara watu wamvae jukwaani na kumkaba, mara msafara wake upigwe mawe, mara msafara wake ung'oke magurudumu, mara shutuma za kufunga watu kwa visa vya mapenzi, yaani ni zengwe moja kwa moja.
    Wananchi tuna jukumu kubwa la kumuombea raisi wetu, maana bila maombi yetu wachawi watamuangamiza.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hivi kupigwa mawe, kukabwa, gari kupata hitilafu nayo ni matukio ya kurogwa?! Ukiwa na imani ya uchawi basi kila tukio kwako litakuwa la kichawi!
     
  3. m

    mpuguso Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Imani potofu
     
  4. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo matukio sio ya kichawi, hiyo ni imani potofu tu.

    Sioni haja ya kumwombea maana simpendi, anakumbatia mafisadi na kututesa sisi wanyonge.

    Ningekua mchawi NINGEMROGA
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Inamaana tumefikia hatua hii kweli na kuanza kufikiria hadi ushirikina? je yawezekana kweli akawa analogwa? Wote tulimwamini sana huyu Rais kwa matumaini ya kuongoza kwa haki na kudhibiti mapato na matumizi ya serikali, Kulinda rasilimali ya taifa kwa manufaa ya wananchi wote pamoja na kuboresha maisha ya mtanzania wa kipato cha chini -
    Lakini je kipi kimempata nini huyu kiongozi wetu?

    Kila mmoja amekuwa akifikiria la kwake, kwa mfano wengine walisema ni Marafiki / Washauri wabovu, Woga wake wa maamuzi, Hataki aonekane mbaya kwa baadhi ya watu akiwashughulikia, Hatumii muda mwingi kufanya kazi nchini na mengine mengi sana

    Ila Sumbalawinyo kaja na mpya kwamba jamaa wanamloga kiongozi wetu - je tuamini hili?

    Binafsi sina imani ya hili jambo nachoweza kusema kuna weakness kwenye uongozi mzima wa serikali ndiyo maana imefikia hatua watu kusema mambo mengi na wengine hadi kufikia kusema jamaa analogwa.
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Sumbalawinyo! kwanza acha kuamini Ushirikina! Na Kama ni kweli basi. Mshauri Rais amwamini Yesu kuwa Bwana na Mwokozi wake. Yote hayo yataisha!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siye tutajuaje kama analogwa si umuulize Mganga wake Sheikh nani sijui
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yaani best siyo kila hazard linalotokea liko kwenye ushirikina. Anyways, bahati nzuri umeuliza swali siyo statement yenye conclusion!
     
  9. m

    macinkus JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani anaweza kumroga? msisahau anatokea Bagamoyo. makamu wake anatokea Pemba. waziri mkuu kwao Sumbawanga. sehemu hizi zote haziwezekani kwa ndumba. nyie mlie tu.

    macinkus
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo nchi inaongozwa na vigagula sio? ndio maana macatcat anasumbua kitaani. Karibu itaundwa Wizara ya tiba mbadala na shirki kwa Kikristo ( Ministry of Spiritual Rituals)
     
  11. k

    kukuna Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana.
     
Loading...