Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Raisi asipotimiza wajibu wake anaweza kushtakiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba la Nyoka, May 11, 2008.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,537
    Likes Received: 2,520
    Trophy Points: 280
    katiba inasema ,huwezi kumshitaki raisi kwa makosa aliyoyafanya wakati akitekeleza wajibu wake kama raisi, lakini je iwapo hatatekeleza wajibu wake kama raisi anaweza kushitakiwa?
    mfano nchi imevamiwa na wananchi wanauawa lakini raisi akaacha kuamuru vyombo vya usalama kuwalinda wananchi je hapa raisi anaweza kushitakiwa?

    au je raisi asipowachukulia hatua watu wanaohataisha uchumi wa Taifa(kwa sasa jina maarufu ni Mafisadi),je anaweza kushitakiwa kwa kutokutimiza wajibu wake?

    je kwa hayo niliyoyataja hapo juu, ni makosa ya kuvunja katiba?. kwamba raisi asipotimiza wajibu wake wa (1):kuwalinda wananchi
    (2):kulinda mali zao, atakuwa amevunja katiba na hivyo ashitakiwe?
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unaweza Kumshitaki Mtu Wowote Asiyetimiza Wajibu Wake Kama Mna Makubaliano Maalumu Ambayo Wote Wawili Mumesoma Makubaliano Hayo Na Kutiliana Sahihi Pamoja Na Mashahidi Au Kikundi Cha Watu

    Kwa Jk Je Watanzania Wana Mkataba Gani Nae ? Ccm Wanamkataba Nae Gani ? Je Huo Mkataba Uko Wazi Kila Mtanzania Ausome Ili Wajue Wamemkabidhi Jk Majukumu Gani Ya Yapi Hajatekeleza ?

    Hapo Ndipo Kulipowekwa Kofuli

    Hakuna Kushitaki
     
Loading...