Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je raisi ametoa tamko lolote juu ya mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Troo, Mar 8, 2012.

  1. Troo

    Troo Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kufuatia mgomo wa madaktari ambao unaendele Je Kunatamko lolote ambalo JK amelitoa na je Ufumbuzi wa tatizo hili serekali imetoa tamko gani!!!!
     
  2. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo tuna jadili na hili pia
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    sijawahi sikia rais wetu akitoa press conf na kueleza tatizo linalokabili nchi!mara ya mwisho ilikua kifo cha nyerere
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Selikali gan tena mkuu, hujui kuwa tumeingia mwaka wa 7 bila ya selikali? Matatizo yote yanajitatua spontaniaousily isipokuwa hili la ma dr. haliwezi kujitatuwa kama mengine hivyo inabidi wana nchi tuisimike selikali inayo tatua matatizo (naunga mkono mgomo wa madaktari mi niliye mgonjwa mtarajiwa)
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dk. Kikwete yupo kwenye mgomo pia! Mwenyekiti wake (Chama Cha Madaktari - MAT) kishatoa tamko!
     
Loading...