Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Rais anaweza kuvunja bunge bila bila kupoteza urais wake?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by RIZIKI JUMATATU, Feb 7, 2012.

  1. R

    RIZIKI JUMATATU Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naomba msaada wenu kuhusu huu uvumi wa Rais kutakakuvunja bunge.Je anauwezo wa kikatiba wa kufanya hivyo wakati wote wamechaguliwa na wananchi? na anaweza kufanya hivyo bila yeye kupoteza nafasi yake?
     
  2. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    i did not mean to pass here....later on...duh!!!!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Hayo yote yanawezekana kwa mujibu wa katiba ya sasa. Pia Bunge linaweza kumshitaki Rais ndani ya Bunge na kumvua Urais wake na wabunge wakaendela kupeta.
     
Loading...