Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Rais aliona Ripoti ya CAG kabla ya safari ya Brazil?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kagalala, Apr 21, 2012.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau
    Nimekuwa nikijiuliza baada ya kusoma na kusikia haya yote yanayoendelea Tanzania kuanzia kwa wabunge kucharuka na kuwataja mawaziri wezi, Mh Zitto kutoa hoja ya kupigwa kura za kutokuwa na imani na waziri mkuu na sasa tetesi za mawaziri nane kujiuzulu,
    - je Mheshimiwa Rais aliiona hii ripoti ya CAG kabla ya safari yake ya Brazil?
    - Kama aliiona alione ubadhilifu unaofanywa na Mawaziri wake ndani ya serikali yake?
    - Kama aliona ubadhilifu au wizi huu alichukua hatua gani?
    - Au na yeye alikuwa na mgao katika huu wizi unaoendelea nchini?
    - Au yeye ni mwizi zaidi hivyo anaona aibu kuwaadhibu wezi wenzake?

    Naomba mawazo yenu
     
  2. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kikwete anaona mambo mengi sana wanayofanya mawaziri wake hata mimi huwa najiuliza hivi huwa haoni haya,huenda kabda wanakula wote,au tatizo lingine ni pale unapowachagua rafiki zako kwahiyo siku wakiharibu huwezi kuwawajibisha
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Nani amekwambia jamaa huwa anasoma hizo ripoti??

    Umesahau aliwahi kusaini kuswada uliochakachuliwa?
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani raisi wetu boya kabisa akiwa na mawazo ya fukwe za Brazil ripoti ataisoma ripoti saa ngapi?
    Amekimbia anaogopa moto nadhani aliuliza 'hiyo ripoti tamu?' akajibiwa 'chungu mheshimiwa' akaamua kusepa ili akirudi akute moto umepungua makali.
    Halafu aongee kiulaini na taifa kupitia wazee sijui safari hii atachagua wa mkoa gani.
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Jamani tusimlaumu sana huyo Rais wetu. Hamkumbuki miaka ile huyu jamaa anazaliwa hakuwa na kichwa? Hongera kwa madaktari waliofanikisha upasuaji wa kumwekea nazi kuchukua nafasi ya kichwa!! Ila bahati mbaya madaktari hawakuchagua nazi bora na badala yake wakaweka Koroma. Hivyo tusitegemee chochote kutoka kwa Sindbad baharia! USELESS PRESIDENT!!
     
  6. w

    warea JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani rais wetu mtu safi, mpenda watu:- waovu na wasafi, ni msanii na rafiki wa wasanii, mwingi wa huruma kwa mafisi-add, n.k. Kiongozi anakiwa kuwa na huruma, hakika ni kama hivyo.
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kumbukeni kuwa Mkapa naye aliiba sana wakati wa awamu yake ya lala salama; Mzee Mwinyi hakupata nafasi hiyo ya kuiba sana kwa vile kifimbo kilikuwapo ingawa skendo za Loliondo zilimtokea kipindi hichi hichi. Kwa hiyo sishangai sana kwa Kikwete kuona yanayotokea sasa; katiba inamlinda.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaaani huyu naye inabidi apigiwe kura ya imani akiwa huko huko anazurura yaani akitua dar wameshamaliza kuhesabu kura ..akifika magogoni anakutana na mafurushi yake ya suti getini tushamfuta urais!! We rais kutwa kuzurura nchi linabomoka huku ye hana habari..
     
  10. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwanza nchi inabidi ipinduliwe haraka sana. Then marais wote toka Mwinyi mpaka huyu Jakaya inabidi account zao zichunguzwe. Na kama itabainika waliiba, basi wataifishwe na pesa kurudishwa nchini kisha wafungwe si chini ya miaka ishirini kutokana na kulitaifisha taifa.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kiingereza chenyewe anaelewa!! Mbona mnamtaka ajue vitu vizito sana jamani!! Yeye hupenda mambo mepesi mepesi sio haya ya CAG.
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,550
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Wapo mahayawani wanaomtetea, bado kidogo tu watajitokeza...labda saa hizi bado wamelala!
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yeye ndiye wa kwanza kukabidhiwa!!
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    'A man who doesnot spend time with his family, can never be a real man' a quote from Don Vito Corleone- Goodfather book.
    Kama JK alikuwa hawezi kufuatilia maendeleo ya mtoto wake mwanaasha, mwisho wa siku akapata div IV, peke yake shule nzima, definately maswala ya nchi hawezi kuyachukulia kwa uzito, kwani hata familia yake imemshinda.
     
  15. M

    MOSSAD JACOB Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWANZA HATA HASISUBUTU MAANA HATUDANGANYIKI. NATUNAKA nguvu ya umma kuwa ng'oa .Spika,hosea ,pinda,
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Waliokwishafanya nae kazi wanasema jamaa ni mvivu kweli kweli,
    Especially documents - kusoma na kuandika.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tusimuonee rais wetu,
    Aliiona report, akaiangalia, ilikuwa binded vizuri sana, colour yake ilikuwa bomba,
    cover picture ilikuwa stunning.

    Mlikuwa aangalie nini tena zaidi!!!!
    :bowl::bowl:
     
  18. l

    ladyagst Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ripoti inayojadiliwa sasa bungeni ni ileiliyowasilishwa na CAG. Mwakajana mwezi wa nne bungeni sio hii ya juzi so Rais aliipata ripoti ya CAG mwaka Jana tarehe 29 machi 2011. Nampongeza kikwete kwa kuruhusu uwazi ndo sababu CAG ripoti zinapatakutumiwa inavyostahili
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huko hawezi kuja atawafata wacheza bao na washinda kwenye vijiwe vya kahawa.Huyu Spika hana jipya ni social and political misfit,Hosea ni mwizi mwingine na mpokea rushwa huku akiendekeza urafiki na kuwalinda mabwana wakubwa.
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Well said. Kama aliiona ripoti tangu mwaka jana Mach, amefanya nini au ndo kama tunavyosema alikuwa na mgao. Hawa watu wamegundulika kufanya haya madudu tangu mwaka jana na yeye anakaa nao kila week kwenye vikao na haoni umuhimu wa kuwawajibisha. Mimi nakifikiri katizo kubwa tulilonalo ni Kikwete (janga la Taifa) kuliko Pinda
     
Loading...