Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,Pete ya ndoa,....?Kwa walio oa na kuolewa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, Oct 27, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Inatokea umeingia katika restaurant, club ama sehemu yeyote ya public na uko mwenyewe tu,ghafla anaingia binti mrembo/kijana mtanashati naye yupo single(hajaambatana na yeyote).Moyo unakulipuka,na unatengeneza mazingira ya kumtokea kutaka kujiweka katika himaya yake/yako.
    Katika kumshushia mistari ya hapa na pale unagundua amevaa pete ya ndoa,naye bila kusita anakutandika na jibu hili:Samahani nimeolewa/nina mke mie,hivyo huna haja ya kuniimbisha kihivyo.

    Je,hizi pete zinasaidia kuzuia mashambulizi ya kimahaba nk, ama ndio zinaongeza kasi ya kutamaniwa zaidi?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    zinapunguza kwani pale tu utakapotokea sehemu yoyote ile na pete yako inaonyesha status yako

    lakini siku hizi watu wanaona kama mapambo heshima ya pete ya ndoa haipo tena
    kuna baadhi wanadiriki kuzivua wakiwa katika mazingira ya starehe na sehemu ambazo wanaona hazifai kuonyesha status zao
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,184
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Na wengine wanazivaa wakati hawako kwenye ndoa. Kuna ile dhana kuwa watu walio kwenye ndoa ni dili la kimapenzi.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pete hazina msaada!

    kama mwanamke kicheche ATAENDELEA KUWA KICHECHE.enzi zetu tumepiga sana madem wenye ndoa zao
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Licha ya kupunguza mashambulizi... zinaleta heshima na taadhima kwa mvaaji! Amen
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na kama mwanaume Kiwembe ni kiwembe tu ...
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks Kibweka
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukiangukia kwa kiwembe THAT'S YOUR BUZINEC!jamii itakuchukulia wewe malaya tu
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sawa kabisa dada wa1.
    Ila kuna kinasiye tukiambiwa nimeolewa,utasikia kwani nini bwana,..kuolewa kitu gani!!

    yaana heshima imekwenda na maji kabisa.

    Kuna wadada wengine ukimwambia nina mke,utashangaa na roho yako vile atakavyoshangilia ukimuliza kulikoni utaambiwa kuwa unamfaa sana,hutakua msumbufu kwake nk.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,184
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Nani alikudangaya mazee? Hizo pete kwani zinatoka mbinguni? Hapo Kariakoo zinauzwa kama njugu. Mabaamedi na machangudoa wa kumwaga wanazivaa wakati hawajaolewa. Jidanganyeni tu na heshima za pete. The real heshima ya ndoa iko moyoni bana!
     
  12. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Swadaktaa!!!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,184
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Swadakta huku unagonga hako kabutton ka thanks basi.
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo tuko pamoja binamu, heshima ya ndoa ya mtu iko moyoni mwake na wala si pete, kwa ufupi siku hizi wachache sana wanaojali exiztance ya hiyo pete ya ndoa, akitaka kutongoza/kutongozwa pete is not a case.
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa wanaoelewa maana yake ambao ni wachache saaaana zinasaidia.Lakini wengi wao ni fasheni tu imeingia ya kuvaa pete siku hizi.Kuna watu hawako kwenye ndoa nao wanavaa na ndio wakwanza kuingilia ndoa za wenzao.
     
  16. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thanks binamu yake mtu.
     
  17. E

    Edmund Senior Member

    #17
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni sawa na cheti kwa muhitimu wa shule, LAZIMA
    Pete ni utambulisho wa Muunganiko wa Wawili Wapendanao kwa HAKI

    Tatizo ni kwamba ukicheche tumeuweka mbele, hatuna tabia ya kuamini hata vile vitu vinavyoonekana. utaambiwa mtu ana UKIMWI bada watakwambia mwongo wao ni NGONO TU.Bado watataka tu.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndoa ni watu wawili mkipendana na kuaminiana mtaishi kwa furaha sn. (avatar nimebadili kama ulivyoniambia nafikiri utafurahi sasa)
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hao kina dada wanafurahi kwa sababu wanajua watakuwa wanachuna kwa kwenda mbele ..unatoka kwa wife umeshafuliwa ,nyooshewa na mahitaji yote ambayo anatakiwa mwanamke akufanyie
    ukifika kwa kadada kenyewe kana kazi moja na mshiko wako

    teh teh teh
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Ilikuwa zamani sio siku hizi!!!
     
Loading...