Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je papandreu na berlesconina tanzania watapisha Serikali ya Mpito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Nov 13, 2011.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kufuati kushindwa na migogoro ya madeni kwa ugiriki na utaliano, viongozi wao wamepisha wataalamu waongoze nchi zao kwa muda ilikurekebisha chumi zao, sasa kwa tanzania pia tunakabiliwa na changa moto zetu za uchumi na katiba mya je ipo haja ya kuwapa nchi kwatu ka prof Shivji na Mchumi mija hivi ili washughulikie masuala hayo
     
Loading...