Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je panahitajika serikali ya kitaifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Oct 11, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi naomba kuuliza Hivi kutokana na hali yakisiasa baada ya uchaghuzi je inahitajika kuwepo na serikali ya kitaifa??endapo pale chama kitashinda kwa ukaribu zaidi yakilichoshinda??ili hata waliopiga kula kwa chama ambacho hakikushinda wapate haki??
    Msaada wenu wa mawazo
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Serikali ya utaifa ya nini?

    Dr. Slaa atakuwa na wabunge wengi na wa kutosha kuunda erikali ya Chadema tu.

    Haihitaji CUF wala CCM
     
Loading...