Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Osama alianzisha Uadui kati ya Marekani na Waislam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Uadui kati ya Osama na Waislam na Uislam, je ulisabababishwa na Osama au ulikuwepo hata kabla ya Osama?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Marekani wana visa vyao, wameona Waarabu tu ndio magaidi na ugaidi ndio uislam. Carlos Sanchez The Jackal naye alikuwa Mwarabu? Je alikuwa Muislam? Mbona hawakuuita Ukristo kuwa ni ugaidi? Mbona Walatini wahakunyanyapaliwa?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Hivi yule jamaa yake Carlos aliyekuwa mzaliwa wa Sudan alikuwa anaitwa nani vile? Bora hakutia Waafrika matatani.
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    jamani, mboni mnakua na mawazo potofu???... The americans do not hav any war with the muslims, but they hav a war with alquaeda.... Hayo ni maneno ya obama mwenyewe, not me,,,
    kwani ndani ya wamarekani wenyewe si kuna muslims kibao, sasa ina maana government ya marekani ina vita na wananchi wake yenyewe?? Nooo, haiwezekani,,, wacheni uzandiki
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Uzandiki ni nini mwanawane?
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    marekani haina uadui na uislam kama dini. lakini kama kinara wa ubepari marekani itakuwa na uadui na kitu chochote kitakachokuwa kinapambana na ubepari katika forms zake zote. uislam utumikapo kama itikadi dhidi ya ubepari na ubeberu, lazima utagongana maslahi na marekani, na hapo ndo uadui utakapoanza.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa bado. Au kuna kitu mnagombania
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari na jinsi ulivyouliza hapo kwenye post, ni vitu tofauti. Tukujibu ulichouliza kwenye kichwa cha habari au kwenye post?
     
  9. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni lini marekani imewahi kutamka kuwa magaidi ni waarabu au waislamu? Hizo ni hisia tu. Ninavyojua Marekani ingetamka rasmi hivyo, ninavyojua ndugu zetu, wanaweza kufanya maandamano makubwa sana duniani na hata kusababisha vifo.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lakini watu wengi wanayofanya matendo ya kigaidi ni waislam kwanini,alshabab alqaida,muslim brotherhood and the like why all these guys who had knowlegde of muslim religion they appear so cruel to other people'imnt say that others cnnt do ,but why muslim with these movement of human explosion??
     
  11. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    The Americans have war with the muslims, huu ndio ukweli, hata kama unachukia, vumilia tu.
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Marekani na uislam ni paka na chui
     
  13. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Amka Bwana,

    Nani kaivamia Iraq kwa mabavu na kuiba mafuta yake ? na kutanganya watu eti Iraq inasilaha za maangamizi!!?


    Nani kaivamia Afghanistan na kuiteka nyara mpaka hivi leo ? na kuuwa waafghanistan kama wanyama ?


    Nani anaisadia Israel kuitawala palestine kwa mabavu ?


    nani kawahi kutumia Nuclear bom kwa mara ya kwanza ?


    Tafuta jawabu za maswala haya kisha utamjua nani anafanya matendo ya kigaidi duniani.


    Usidanganyike na propaganda za media (media zina controliwa na wao wenyewe)


    Hata 11 september ni trick iliyo fanywa na wao wenywe wakawazingizia waislamu ili wapate support ya kuteka inchi za watu kwa mabavu.


    Tazama video hizi,


    9/11: The biggest lie in history!

    Watch this video from White-Americans proving that the Pentagon-bombing was done by a Global Hawk drone! No human-bodies, no airplane-debris of boeing 757, and no luggage were found! Also, no noise was either recorded or detected by any ordinary person!


































     
  14. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Haina haja ya kutamka, vitendo vyao vinaonyesha.
     
Loading...