Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, onyo liende kwa yupi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Oct 5, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani wana JF (the Home of Great Thinkers), naombeni niwaulize kuhusu hili;

    Mtu mwenye BF/GF/Husband/Wife, lakini inapotokea kwa namna moja ama nyingine, akajua kuwa mwenzie anachukuliwa na mwingine taratiiiibu. Na mara nyingine wengine huamua kumpigia huyo mwanamke/mwanaume mwenzie simu, au kumwandikia sms, au kumtumia ujumbe wowote kuwa aachane na mtu wake.

    Sasa je, ujumbe kama huu unastahili utumwe kwa yupi?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii issu inatakiwa ukae na mke/mme/Bf/Gf uongee nae mambo ya kumtumia mwizi message itakusaidia nini bana
    Anza na huyo wa ndani aliyeamua kufanya infidelity
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    its nt wise way of solvng pbm.
    y dnt u askng her o him?
    uyo unayetaka kumpigia au kumtumia msg hawezi kukupa majibu mazuri we mwulize yeye....
    uyo wa nje pia anaweza kuwa alidanganywa that m single sina mtyu mie braa braaa so hana hatia aliye na hatia ni uyo aliyeamua kutoka nje....MWULIZE YEYE NEVER USIGOMBANE NA WA NJE....CZ HAJUI LOLOTE MARA NYNG thou smtmes wanajua na wanaamua tu kukuruka na mahusiano ya watu bt stl mwenye jibui ni uyo wako..........!!!!!
     
  4. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli unapofikia kujua mke ama mme anatembea na mtu mwingine ujue kuna tatizo ama kuna mapungufu kati yenu mimi binafsi kama mke wangu anamegwa na jamaa na mie nikijua tu namuacha kwani hakuna mapenzi kweli tena hapo.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh majan ya kunde kwan we aujawai kumega nje.......?
    m just askng.
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dogo bado hujakua wewe!utaacha wangapi katika dunia hii ya sasa!watu wamemegewa wake zao mpaka kfikia hatua ya kuzaa nje na bado ndoa zao zipo zinadunda tu, sembuse kumegewa nje?
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mimi sijawahi....twaweza kwenda pm kidogo tafadhali?:tonguez:
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata kama unataka kumuacha inabidi kwanza uongee nae kujua tatizo inaweza kuwa humchezeshi Alaaji Alaaji vizuri na ukishafahamu unaweza kujirekebisha katika uhusiano unaofata.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    okazakooooooooooo ukoooooooooo!!!!!
    vp wew!!!!!!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    acha utundu
    ntakupm na ntakuesemea kwa m+++++++!
    twende km vp....tangulia naja...!!!!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi Rose1980 mbona mimi huwa nakuonea wivu????????natamani kweli.................!!!!!!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sio vizuri kuwasemea wenzako ujue....nshafika pm..nakungoja...:A S 8:...
    (Hope kina Asprin, Teamo na Kaizer hawapita hapa...).......
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ukiona kuna kiongozi mkuu unakaa kimya....kwa masilahi ya chama...
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekusikia mkuu, nilikuwa natoa ushuhuda tu kiongozi!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bacha na roya roy basi mii natangula ......atakayewai kuja ndo uyo uyo akiwa shimbo sawa akiwa mwema poa tu!!!!!!!

    sa wewe basha iweje unionee wivu?na wewe roya iweje upige mikwara wenzako....?
    natangulia ......wa kwanza takes ol!!!!!!
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rose1980, siwezi tena kusema hapo kwani kiongozi wangu Roya,ameshaninyooshea kidole!Ila kwakuwa sheria ya infidelity inasema kizuri kula na mwenzio basi ngoja atangulie yeye, najua roya ni mzuri katika kushirikisha members!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Rose si umeona eh.....jibu basi pm yangu....:fish2:...
    Hapo aliyepewa onyo ni nani tena?? Rose au bacha??:closed_2:
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mbona umejichanganya ? badala ya kutafuta tatizo ulitatue wewe utalikimbia tena!!?
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bacha mi atangulia..wewe akuta mimi kule...katibu wako ana majukumu meng so atacheklewa so if ur shap enaf u can mak t b4 hm.......hahahahh roy naenda kukusemema kwa m+++++!!!!!!!
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    well said FL1, kwa nini ugombane na mtu ambaye humjui wakati aliyesababisha hayo yote upo naye kila siku? kuongea na third part ni kutafuta shari siyo ku-solve tatizo.
    Deal na wako
     
Loading...