Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Nyerere alitabiri Greek Debt Crisis?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Nov 3, 2011.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wadau ninakumbuka hotuba wa Mwalimu kuhusu nchi zisizo kusanya kodi, ambapo alitaja kuhusu ugiriki nk, na ukiangalia kwa makini nchi zinazo kabiliana na hatima hizo ni Spain Italia na Ureno bila kuicha Ugiriki, sasa Tanzania tukiendelea na hizi sera zetu za ufisadi hatuko mbali kufikia huko.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Sasa utakatifu unatafutwa kwa nguvu.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mtu mmoja aliyewashinda waswahili kumi na ushee wa mtaa wa gerezani..kweli nyerere alikuwa kidume.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afufuliwe Nyerere kwa jina la Yesu.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,227
    Likes Received: 5,503
    Trophy Points: 280
    Mtakatifu Faiza Foxy punguza wivu. Huyo mzee bado hajafikia daraja la utakatifu. Hawezi kukupata, wewe uko juu sana.
     
  6. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aliyoyatenda Mwalimu yanajulikana kma hamumtaki mwacheni apumzike kwa amani. Lakini bado ni kioo cha Watanzania take usitake.
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Afufuliwe kwani amekufa? Nyerere bado ANAISHI, hayuko pamoja nasi tu lakini FIKRA zake bado ZINAISHI mioyoni mwa wazalendo. Sikiliza hotuba zake ulinganishe naza Shalobaro kisha uamue anaye ishi ni nani kati yao.
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nchi zote ambazo raia wake wanaishi kwa "benefits" wanamatatizo sana
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    sasa mfikie huko wapi?wakati ndipo mlipo?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule Nyerere ilipaswa kuongoza nchi za mbele. Jamaa alikuwa yuko tofauti sana! Ugiriki wale viongozi wao wazembe, wanalipana kodi mapesa mengi kweli kama Tz!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndipo tulipo tena sisi tupo mbele zaidi ya hao kina plato!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Hatuna kupeana hizo katika Uislaam.

    "Enyi watu! Hakika Sisi Tumekuumbeni kutokana na mwanamume na mwanamke. Na Tumekujaalieni kuwa ni mataifa na makabila ili mjuane. Hakika aliye mtukufu zaidi kati yenu kwa Mwenyezi Mungu ni huyo aliye mcha Mungu [101]zaidi katika nyinyi. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwenye kujua, Mwenye khabari." (Qur-aan, 49:13)

    [101]Mchamungu ni Muumini anayejiepusha dhidi ya kila namna ya madhambi, anatenda amali zote njema ambazo Mwenyezi Mungu anamwamuru azifanye, na anamwogopa na kumpenda Mwenyezi Mungu.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dar es salaam, hakuna mtaa wa Gerezeni labda Machame
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unapata tabu sana...aliwapiga kidole....iwe machame au mtimbira.
    Manina za jumla kwa waliopigwa kidole wote.
     
  15. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kwa kuongezea hapo angalia ujumbe wa mabango ya waandamanaji wa OCCUPY OAKLAND. Hayati JKN alisisitiza sana kwamba 'ubepari ni unyama'. Wabongo wengi hawatautambua unyama huu leo (wao wanasema Nyerere aliwaletea umaskini, aliwanyima nafasi ya kuwa naTV, nk) lakini katika kipindi kisichozidi miaka kumi ijayo wengi wataanza kumbuka.
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nyerere hahitaji kuwa mtakatifu kumpambanua na viongozi goigoi wala nchi.

    Ni ukweli mchungu na hapana budi kuumeza, ...ni kama wasiopenda kukiri umahiri wa L. Messi
     
Loading...