Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Niudhaifu Wa Rais wa JMT??

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by KakaKiiza, Jan 4, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nashindwa kuelewa kama ulikuwa udhaifu wa Rais wa Jamuhuri ya Muungano waTanzania kuruhusu zanzibar kurekebisha katiba yao kabla Yakurekebishwa katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania??Kwani sikupata kusikia wakati wa Ml,Julius Nyerere Zanzibar ikibadrisha katiba kabla ya kupitia ya JMT au ilikuwa ikifanyika tujuzeni!!
     
Loading...