Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,nipo salama hapa?..naomba mawazo yenu wadau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chwechinyong, Jun 27, 2012.

  1. c

    chwechinyong JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kwamba nipo nje ya nchi kimasomo yapata miaka miwili sasa na nimeoa.huwa narudi kila baada ya mda fulani ili kutoa huduma kwa familia na kuepusha vishawishi kuingilia ndoa yetu. Mara ya mwisho nilirudi mwezi wa 12 tarehe 13 mwaka jana 2012. Kufika mwezi wa kwanza tarehe 5, yaani wiki 3 tu baada ya kurudi mke wangu akalalamikia tumbo kuuma baada ya siku kama 4 alienda kupima na kuambiwa kuwa ni mjamzito, ndo mwezi ulikuwa unakaribia toka nirudi.je hili linawezekana?
    Baada ya mda kupita juzi ameenda kupima tena hospitali na kuambiwa kuwa ana ujauzito wa wiki 30 ambapo kwa mahesabu yangu wiki 30 nyuma inaangukia mwezi wa 11 katikati...je hapanimebambikiwa au wadau hizi wiki huwa zinahesabiwa vipi?. Naombeni maoni yenu wadau
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mi nasikia uvivu kuhesabu baba. Muamini tu ni mkeo, asingekuchakachulia bana! Angeweza kutoa hiyo mimba na wala usijue.
     
  3. c

    chwechinyong JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana mdau king'asti kwa mawazo yako na kwa ushauri wako
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda nikuulize kwanza kabla ya kukushauri, Hujawahi kumtumia ujauzito kwa bluetooth?
     
  5. d

    decruca JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa kawaida week kwenye utrasound huwa zinatangulia kama two weeks mbele na hata jinsi ya kuhesabu wewe ukihesabu utaona ni two weeks lkn madaktari watakwambia ni five weeks, na week inaanza kuhesabiwa from the day of last menstration period, so kwa mujibu wa maelezo yako naona kama huyo kijacho ni kwako kabisaaaaaa, wala usitie shaka.
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni ngumu kukadiria mimba ina umri gani siku za kwanza, huwa tunabahatisha kwa kuhesabu siku ya mwisho ya bleeding. Hiyo itakuwa yako ila haijatimiza siku thelathini ni chini ya hapo.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh 30 weeks ni sawa na miezi 7.5 rewind back yaani hiyo mimba imeingia late 11. Lakini saana nyingine makisio yanaweza kuwa +/- 2 weeks.

    Weka imani mtoto wako ikizidi si atazaliwa chukua DNA
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    maelezo yote decruca amemaliza kila kitu.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pia akiwa na mashaka zaidi, baadaye anaweza kuja kufanya DNA test, lakini awe mwangalifu maana anaweza kuleta ugomvi na hali ya kutoaminiana kama atalihandle suala hili vibaya au hatakuwa na ushahidi wa kimazingira wa kutosha ...!
     
  10. c

    chwechinyong JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni sana wadau wote kwa mawazo na ushauri wenu na kwa kunipatia majibu ya nilichokiuliza.
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo pesa ya kuja na kurudi Bongo kila mara ingetosha kumleta na kuka na mama majuu na yeye aoshe macho. Na kama ungekuwa naye hapo ulipo yote hii ya kuhisi/kutokuaminiana na kupoteza muda kuuliza maswali ya kiuchunguzi kusingekuwepo.
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona unawasiwasi au na wewe pia unaiba? wanasema kitanda hakizai haramu na wala hujui nani atakusaidia kukushikia fimbo ukizeeka muachie mungu au muombe mungu kwa sana kama unawasiwasi na jibu utalipata....
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kaka, ukiona manyoya ujue keshaliwa!Pole sana, ila we lea tu huyo mtoto kwa moyo wote isipokuwa siku akija mtu na kudai kuwa ni mtoto wake hapo nakuruhusu, piga hadi azimie ila usiue tu
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usipate pressure sana wakati mwingine clinic za hapa bongo zinakosea kutabiri, inaweza ikawa ki ukweli ilikua ni mwezi wa 12 kipindi ambacho we umerudi. ila kua mwangalifu unaweza lea mwana si wako maana wanawake wa kibongo bana
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Acheni utani kwenye mambo serious
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijui lakini hali ni tete ikiwa wiki 30 ni siku 180 yaani Januari yote hadi mwisho wa June. Ukichukulia siku 12 ulizokuwa hupo Januari. Lakini inawezekana ni kuwa madaktari hawako sahihi na hizo wiki 30 bali ni hesabu ya kukisia tu.
    Mke wangu mimi anasema akiamka asbuhi ya pili basi anajuwa kama goli limetinga! Roho mganga, kama unamwamini mkeo basi mwamini tu!
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yaani mkuu kama unatakiwa uwe na uvumilivu na subira basi ni kipindi hichi.Pole kwa majaribu
     
  18. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    washabonyeza kizenji wenzio..
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwenye sheria za ndoa kuna pressumption kwamba kila mtoto anayezaliwa na wanandoa ni mtoto wa wanandoa hao unless proved otherwise.
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wewe unatudanganya eheeeee!
     
Loading...