Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je nini thamani ya mkulima tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hans79, May 23, 2011.

  1. h

    hans79 JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mfanyakaz akiagiza gar hupata msamaha wa kod,je mkulima mbona hana,hiyo si rushwa kwa serikal ya ccm ktk uchaguz?
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mfanyakazi wa wapi hawalipi kodi embu niambie nilidhani wanafunzi tu wanaotoka nje? Asante
     
Loading...