Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, nini siri ya mwanamke kitandani na mume wake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 24,155
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ukweli si size wala shape wala appearance ya mwanamke ndiyo inayo dhihirisha ufundi wake kitandani bali mtazamo (attitude) kuhusu tendo la ndoa (sex) ndio msingi unaoweza kuelezea mafanikio na kushindwa kitandani.

    Kama mwanamke anaamini kufanya mapenzi ni uchafu au ni kitu kibaya au mtazamo wowote potofu katika ndoa hataweza kuleta furaha ya kweli.
    Kama anaamini mapenzi katika ndoa ni legalize rape basi hata siku moja hataweza kufurahia mapenzi atakuwa anajiona anabakwa kila siku.


    Kama anaamini matiti yake ni madogo sana au makubwa kupita kiasi ambacho hawezi kufurahia kufanya mapenzi ni kweli hataweza kufurahia na anaweza kukosa feelings za kweli kuhusu mapenzi ndani ya ndoa.

    Kama anaamini skills zake katika kufanya mapenzi ni pungufu basi hataweza kufurahia raha ya kuwa mwili mmoja.

    Kama anaamini mwili wake upo ovyo kiasi kwamba hawezi kuwa uchi mbele ya mume wake basi ni dhahiri faragha na mumewe imeingiliwa.

    Katika utafiti ambao ulihusisha wanaume ambao sehemu zao za siri ziliondolewa testicles na wanawake ambao waliondolewa clitoris na kuwachunguza wanavyofanya (enjoy) mapenzi na partners wao; ilikuja kujulikana kwamba walifurahia kufanya mapenzi sawa na wengine ambao wapo salama.
    Hii ni kudhihirisha kwamba organs hazikuwa msingi wa wanandoa kufurahia mapenzi bali jinsi wanavyofikiria au mtazamo wao kuhusu tendo la ndoa.

    Hii ina maana unaweza kuwa na size, shape na appearance tofauti au yenye hitilafu kwa mtazamo wa jamii lakini ukiwa na mtazamo (binafsi) mzuri kuhusu mapenzi unaweza kufurahia tendo la ndoa kwa njia ya ajabu sana na unaweza kuwa moto kitandani na mumeo kukufurahia.
     
    Last edited by a moderator: Jul 29, 2009
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,198
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hakika hili ni Darsa zuri sana. Shukrani mtoa mada
     
  3. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 382
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na mwanamke ambaye hajiamini au anaona aibu we mpatie wine kama glasi mbili tu tena ukipata Grunburger ya Africa kusini utashangaa na mabadiliko kitandani inaongeza ny**e kupita kiasi.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyonyo
     
  5. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  6. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 929
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    source
    The Hill Of Wealth
    its very kind of us to ackowlegde where we copy our materials, lets give the original writers their credit.
     
  7. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 382
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hukusoma hapo juu MAHUSIANO,MAPENZI,URAFIKI,n.k na KUSHAURIANA??
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mie naondoka zangu naona ukubi umeanza kunyemelewa na wachisha Radhi.
     
  9. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kudadeki!!! Duh!! hiyo kali kwa kweli.... Tuwaachie wenye uwezo wa kujadili mada kama hizo, maana zinautaalamu wake kwa kweli..
     
  10. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    starehe/ufanisi utaujua after undertaking alot of `practicles`
    BUT TAKE CARE!!!!!!!

    Our lives begin to end the day we become silent about things that matter!!
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hamna utaalamu hapa mkubwa ni utundu tu
    ukisubiri upelekwe shule ya haya mambo, demu wako au mkeo atakuwa anamegwa na wajanja halafu wewe utawaita wataalamu kumbe ma-innovetta tu
     
  12. Y

    YE JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Where is fidel when you need him?
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    hii thread ya kikubwa
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 732
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekam cha kunishangaza hata wale Kina dada /mama ambao akili zao zimepanuka kimawazo leo hawaonekani kuchangia hii mada,isije ikawa imewagusa kwa kiyasi fulani?
     
  15. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Awe msafi
    Awe amemaliza shughuli za siku... N.K

    Asije na manungu'uniko, au mechi bila bila:D

    ........................................mie naona aje kama alivyoumbwa, mwee!:p
     
  16. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 641
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenyewe wanajua.
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ...Chumvini vipi???
     
  18. K

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,436
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    cha muhimu ni kuwa wazi kwa mpenzi wako na kumweleza weak point zako zote
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,975
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145


    ...naunga mkono hoja kwa 99.9%

     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,705
    Likes Received: 6,737
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh,dinah yuko wapi?