Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nini saabu na suluhu ya kigugumizi.

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimbori, Jul 24, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mimi ni miongoni mwa watu wanaokusumbuliwa na changamoto ya kigugumizi.
    Kutokana na kigugumizi nimekosa fursa nyingi, hususani zile zinazonibidi nijielezee kwa jamii jambo fulani; kwani baadhi ya watu wasionijua huisi sijiamini au siwezi.
    Leo naomba suluhu kutoka kwenu ndugu zangu.
    AMANI IWE NASI!
     
Loading...