Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nini mchango wa TLS kuelekea Katiba Mpya?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kimbori, Sep 13, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua mchango unaotolewa na Tanganyika Law Society (TLS) katika mchakato wa Katiba Mpya.
    Naomba kujua kama wanatarajia kuandaa mijadala kwenye redio au TV, kujua hivyo kutatusaidia tupate mwanga kutoka kwa wanasheria wataalamu ambao wamechambua Katiba za nchi mbalimbali na kujua udhaifu na uimara wake.
    Tanzania itajengwa na Watanzania.
     
Loading...