Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nimkubalie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kamanda wa anga, Oct 4, 2012.

  1. k

    kamanda wa anga Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi, wanaJf!
    Ninaomba ushauri wenu wa haraka. Kuna demu ni mtu wa karibu sana na mpenzi wangu. Jana akaniita sehemu na kuniomba leo aje alale kwangu maana anajua mpenzi wangu amesafiri kikazi!
    J? nimkubalie?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    he!....ukatae kwa nini.....? mwambie aje.....mwenyewe ndio kakuambia halafu ukatae.....unanshangaza......
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Achana naye kwanza hana adabu, vipi aje kulala kwako wakati rafiki yake hayupo.

    Mwanamke kama huyo simsogelee kabisa mana hana amani :biggrin:
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    safi sana preta_hakuna sababu ya kutompenda mtu akupendaye bhana.....go go goooooooooooooo_just be carefull,..ukiki ni hatari kuliko ukimwi.
     
  5. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Mbutaa!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Umeongea kidingi zaidi_ fazaa,vijana tunasema mtoto akililia wembe.......!...lakini lazima awe na mvuto bhana
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwambie aje na box la DUME!!watu wengine bana sijui unataka upate zali gani ndo ufurahi lol
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Achana nae kabisa huyo kahaba.
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Fikiria yafuatayo.
    Je unadhani ni vizuri?
    Je haitaathiri mahusiano yenu na huyo rafiki yake?
    Je kuna sababu gani ya yeye kutaka kuja lala hapo kwako?
    Je moyo wako umedhamilia kufanya hivyo?
    Pili huyo rafiki yake akifaham haitakuwa sooo?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Kaka jilie vitu hivyo,ila usisahau buti na uwe makini na kuibiwa vitu humo ndani kwako maana hujui nia yake pia hakuna kulala,ukishashiba mwambie atambae maana unaweza ukasinzia kwa uchovu akakutenda kama ana nia mbaya.
     
  11. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahhhh mzee, Mwambie aje mapema asije usiku ukiwa una usingizi tayari maana unaweza ona uvivu kumfungulia mlango au geti.
    Akija usituulize tena maswali kama "anataka kulala kitanda kimoja na mimi, Je nimkubalie?

    Hapo utakuwa unatuchosha.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh
     
  13. k

    kamanda wa anga Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Okay point taken! Asante Preta.
     
  14. k

    kamanda wa anga Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sawa lakini gharama ya kuvunja ndoa ni ndogo kuliko gharama ya kuijenga.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Una miaka mingapi?
     
  16. Avaya

    Avaya Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usikubali huwez jua rafiki yake anaweza akawa amemtua vilevile kuwa mwaminifu kwa mpz wako huyo na tofauti na mpz wako so hakuna jipya utakalopata zaid ya matatizo tena mwambie asikuzoee,anajambo lililoko ndani ya moyo wake analotaka kukufanyia
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Anajiita kamanda wa anga
     
  18. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Una bahati wewe

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  19. Avaya

    Avaya Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usikubali huwez jua rafiki yake anaweza akawa amemtua vilevile kuwa mwaminifu kwa mpz wako huyo hana tofauti na mpz wako so hakuna jipya utakalopata zaid ya matatizo tena mwambie asikuzoee,anajambo lililoko ndani ya moyo wake analotaka kukufanyia
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sounds like one night stand.....hivi, seriously, dada zangu naomba mniambie ukweli...whats wrong with one night stand? I mean mnapendana na mpenzio kabisaaaa....mwanaume kama hivyo mwanamke kajilengesha, nikala hapo kausiku kamoja tuu...na bado nampenda mpenzi wangu....whats wrong with that? (wanaume mtakaochangia mchukulie scenario kwamba mpenzi wako wa kike kapigwa one stand...lakini anakupemda bado, whats wrong with that?)..
     
Loading...