Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, nimekosea kummwaga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Museven, Mar 30, 2012.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Habari za pilika waungwana? Naombeni busara zenu wajameni! Mpenzi amenitia jeraha la moyo? Mi nilikuwa na demu, tulipendana sana na ukweli nilimuamini sana na nikawa namtimizia kila kilichokuwa ndani ya uwezo wangu. Yeye aliishi na wazazi wake nami nikiwa kwangu nimepanga. Siku moja nilipata safari ya kikazi kwenda mkoa mwingine. Asubuhi moja nikiwa huko kama saa 1:30 nilimpigia cm kumjulia hali. Sikuamini masikio yangu, kwani nilipokelewa na matusi mazito ya nguoni kutoka kwa mwanaume akiniambia ati nikome kumpigia mke wa mtu! Sauti nilĂ­itambua vema sana, ni ya mfanyakazi mwenzangu pale kazini. Kukwepa shari, nikaikata.Siku 4 baadaye demu akanipigia akilaumu ati mbona simpigii! Nilimsimulia matusi yale na nikamwambia simtaki tena aendelee na huyo "mume" wake. Juzi tena kaja kwangu ati anataka tena penzi! Nilipouliza kuhusu mwanaume wake aliyenitukana, hasemi ukweli. Nilimfukuza. Je, wanaJf, nilikosea kuamua hivyo.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Haukukosea!! Ukiona manyoya ujue kaliwa.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Yeye anasemaje kuhusu huyo mwanaume??
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah achana nae huyo bana....hafai kabisa
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Demu??. . .mke wa mtu?

    Tafuta mwanamke tu uepuke shari na matatizo.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa unafeel guilty ya nini? Au umemkataa huku ukiwa unampenda bado? Maana kila mwenye akili timamu angefanya kama ulivyofanya wewe!
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama siasa ni mchezo mchafu, sijui mapenzi tutayaitaje...
     
  8. M

    Museven JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Anaishia kusema ati hana mwanaume mwingine, ati kama kuna watu wameniambia hivyo niwaamini hao hao, wanamsingizia tu.
     
  9. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    moyo unakubip? Upigie kama huna noma.
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    enzi za magonjwa hizi,mpenzi wako akionyesha tabia za wazi wazi kuwa sio muaminifu,mpige kibuti or else utapelekwa kaburini.......
     
  11. M

    Museven JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu zaidi, hata kabla hatujamaliza mgogoro wetu, tayari akaanza kuniambia anahitaji sh.10,000. Aliniboa vby!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ndo matatzo ya kudate na mademu wachovu haya,sasa demu anagongea hadi sh elfu kumi,si njaa tu zimemjaa!kwanza na wewe una umri gan?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu mke wa mtu ni wa nini?
    After all takwimu zinaonyesha kuwa idadi kubwa ya binadamu ni Wanawake.
     
  14. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    All i can say SHE'Z A "GOLDIGGER"
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Golddiger wa 10,000. . .???!
    Acha weeee!!
     
  16. S

    SI unit JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chapa mwendo mzeiya, asikuumize kichwa huyo.
     
  17. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    achana nae,njaa zake ndio zimemrudisha kwako.inaonyesha bado unampenda,piga moyo konde tafuta mwingine mkuu.
     
  18. huzayma

    huzayma Senior Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena ungemfukuza kwa mateke na magumi.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hukukosea. Tafuta mwanamke sasa,achana na mademu!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kichwa ya mtu serikali ya mtu!
    Maamuzi ya mtu ni dawa .
     
Loading...