Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je! nikweli kwamba mafisadi wengi ni viongozi wa tangu mwalimu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by majata, Jan 7, 2012.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    wanajamvi naomba maoni yenu kuhusu swala hili, nimekuwa najiuliza kwanini wazee ambao walikuwa wafuasi wa siasa za mwalimu za ujamaa nakujitegemea ndio kwa kiasi kikubwa wamekumbwa na kashfa ya ufisadi.
     
  2. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akina RA au?
     
  3. N

    NIMIMI Senior Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    usichokijua nini? Kama unawafahamu kwa majina nenda kwenye Biography yao utafahamu muda walioongoza! Na kwa nyongeza waliopita JKT ndo wezi.
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wakati ya mwalimu walibanwa sana, sasa imekuwa kama paka katoka....
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Akina Kingunge, Basil Mramba nk walikuwepo tangu enzi hizo.
    Ila mafisadi wa kizazi hiki wamepitiliza.
     
  6. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Enzi za mwalimu walikuwa wanaogopa, sasa ni ruksa, kwani wana uhakika wa kulindwa na kutetewa!
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ENZI ZILE UKIWA MWIZI UNAKOSA SUPPORT.SASA HIVI WEZI NI WENGI. Na wanasaidiana KUFICHANA.PAKA AKIONDOKA PANYA HUTAWALA
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu wa kaya ndo kiranja wao mkuu ndo maana wanapeta tu
     
Loading...